º°¨(¯`'•.¸Sesshoumaru FC¸.•'´¯)¨°º
Chào mừng bạn đến với Sesshoumaru Fan Club ^_^
Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng ký để theo dõi và tham gia thảo luận cùng chúng tôi.


Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tue May 24, 2011 10:28 am
Avatar
nu_hoang_be_bongAdministrator
Nữ
Sagittarius
Tổng số bài gửi : 75
Birthday : 23/11/1994
Age : 22
Đến từ : [S]atsuki [S]cans
Job/hobbies : Translator
Slogan của bạn : 50 năm đời người nếu so trong thiên hạ chỉ tựa như ảo mộng thoáng qua. Con người đã có sinh thì ắt phải có tử.
Yên Nhật : 3087
Registration date : 09/09/2008

Bài gửiTiêu đề: -Hitogatana-
Xem lý lịch thành viên

[You must be registered and logged in to see this image.]
Alternative Name: ヒトガタナ; -ヒトガタナ-; -Hitogatana-
Status: 4 Volumes (Ongoing)
Author(s): Onigunsou
Artist(s): Onigunsou
Genre(s): Action, Sci-fi, Shounen
Summary: The technology to transfer the souls of human beings into inanimate containers. It paved the way to the development of andriods that are operated as if it were one's own body. Though initially built for construction and medical purpose. They were soon fitted with weaponry and before long, they began to manufacture combat-oriented models. These manned combat andriods came to known as "Katana"








[You must be registered and logged in to see this image.]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
º°¨(¯`'•.¸Sesshoumaru FC¸.•'´¯)¨°º » Manga World » Thảo luận chung » News-