º°¨(¯`'•.¸Sesshoumaru FC¸.•'´¯)¨°º
Chào mừng bạn đến với Sesshoumaru Fan Club ^_^
Nếu đây là lần đầu bạn ghé thăm diễn đàn, hãy đăng ký để theo dõi và tham gia thảo luận cùng chúng tôi.


Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Thông báo & Chú ý [2]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờidefault  Global announcement:  

QUY ĐỊNH CỦA 4RUM SESSFC

   by nu_hoang_be_bong
11779on Sun Nov 09, 2008 3:18 pm by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng
Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lờidefault  Chú ý:  

Thông Báo

   by _kuromi_kokute_
0433on Sun Feb 01, 2009 7:49 pm by _kuromi_kokute_ Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [29]

Chủ đềTrả lờiXemBài gửi sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Hình girl xinh manga/anime

   by saber812
239999on Fri Sep 10, 2010 5:10 pm by saber812 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Saber (Fate stay night)

   by saber812
5749on Mon Jul 26, 2010 8:37 pm by Love_Kagome Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Akuma to love song

   by saber812
0543on Mon Jun 21, 2010 7:05 pm by saber812 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Hình Cardcaptor Sakura !!!

   by Kaitou_Kid
144197on Sun Jun 13, 2010 5:15 pm by saber812 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Kagome do tay tớ tự chụp :D

   by caubegio_206
0380on Fri Apr 23, 2010 9:07 pm by caubegio_206 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

The Bride Of The Water God

   by nu_hoang_be_bong
31598on Sat Feb 13, 2010 12:35 pm by Mập Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Palace story - Hoàng Cung

   by nu_hoang_be_bong
01251on Sun Feb 07, 2010 9:54 pm by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Manga 07-Ghost

   by nu_hoang_be_bong
01391on Sun Jan 31, 2010 11:21 am by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

[cos]Tsubasa-Clamp

   by inuyasha_88
0623on Sun Aug 30, 2009 9:04 am by inuyasha_88 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Ảnh "Nữ Sinh trung Học "

   by sasuke_kun
0411on Sat Aug 29, 2009 6:04 pm by sasuke_kun Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Bộ ảnh cosplayer "Hắc quản gia" "made in Việt Nam"

   by Kaitou_Kid
0819on Mon Aug 24, 2009 7:05 pm by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Shakugan no Shana!!!!

   by Kaitou_Kid
0482on Sat Jul 11, 2009 5:06 pm by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Kuroshitsuji

   by nu_hoang_be_bong
0946on Fri Jul 10, 2009 2:09 pm by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Tsubasa - Clamp

   by Koyuki Hagiwara
01215on Mon Jul 06, 2009 10:38 am by Koyuki Hagiwara Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Arina Tanemura

   by nu_hoang_be_bong
01754on Sat May 23, 2009 3:43 pm by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Yu Yu Hakusho

   by nu_hoang_be_bong
0416on Sun Apr 19, 2009 8:40 am by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Nữ hoàng ai cập !

   by yul7love
2458on Sat Apr 18, 2009 7:30 pm by takemi_18 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Miền Bí Ẩn !

   by yul7love
2990on Mon Apr 06, 2009 3:19 pm by yul7love Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Detective Conan !

   by yul7love
7437on Tue Mar 31, 2009 3:26 pm by yul7love Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Wallpaper Collection

   by _kuromi_kokute_
14656on Thu Mar 19, 2009 10:15 pm by _kuromi_kokute_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

[Dolls] Hoàng Tộc

   by arashi
0429on Sun Mar 15, 2009 3:31 pm by arashi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Skip Beat Gallery

   by nu_hoang_be_bong
0836on Sat Mar 07, 2009 8:44 pm by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

The One - Nghề siêu mẫu

   by nu_hoang_be_bong
01352on Tue Mar 03, 2009 10:00 pm by nu_hoang_be_bong Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Spirit Master

   by Kaitou_Kid
0409on Mon Feb 23, 2009 7:29 pm by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault  [Bầu chọn]  

Dochan Illustrations

   by _kuromi_kokute_
17943on Sun Feb 15, 2009 7:31 pm by _kuromi_kokute_ Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Ảnh Sesshoumaru sama iu quý !Mọi người cùng chia sẻ nghe!

   by yul7love
81347on Wed Feb 11, 2009 2:07 pm by yul7love Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Hình Li Syaoran

   by Lê_Giang
27701on Sun Feb 08, 2009 7:51 am by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

Hình Tsubasa ^_^ Phần II

   by Kikyo312
81350on Sun Feb 08, 2009 7:47 am by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mớidefault   

hình Anime boy !!!

   by Kaitou_Kid
23246on Sat Feb 07, 2009 4:24 pm by Kaitou_Kid Xem bài viết sau cùng

Chủ đề [29]

  Về Đầu Trang

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Người Điều Hành : Không

Đang truy cập Diễn Đàn này: Không

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết

  • Bài viết mới Bài viết mới
  • Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
  • Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
  • Không có bài viết mới Không có bài viết mới
  • Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
  • Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
  • Thông báo Thông báo
  • Chú ý Chú ý
  • Global announcement Global announcement